Ligi kuu Bara
Utabiri wa Mechi za Tanzania Ligi kuu Bara inajumuisha round ya sasa, round inayofuata, rounds zilizopita na msimamo wa ligi.
Kwa wapenzi wa mikeka Tanzania: chagua ligi unayotaka kufuatilia, fungua ukurasa wake, kisha pitia current round, next round, previous rounds, tips, matokeo na standings (league table) kwenye mpangilio mmoja unaosomika vizuri kwenye simu na desktop.
Kila kadi inakupeleka moja kwa moja kwenye ukurasa wa “Utabiri wa ligi husika” wenye tips, matokeo na msimamo wake.
Kila ligi ina table fupi na rahisi kusoma: tarehe/saa, mechi, tip na matokeo bila vitu vya ziada vinavyochanganya.
Ratiba, utabiri na msimamo huchukuliwa na kuchambuliwa kutoka vyanzo sahihi na kuwekwa kwenye mpangilio mmoja unaoeleweka.
Mpangilio ni responsive, hivyo tabiri zinasomeka vizuri kwenye simu, tablet na desktop.
Fungua ligi husika uone “Utabiri wa msimu mzima” pamoja na msimamo wa ligi.
Utabiri wa Mechi za Tanzania Ligi kuu Bara inajumuisha round ya sasa, round inayofuata, rounds zilizopita na msimamo wa ligi.
Utabiri wa Mechi za England Premier League inajumuisha round ya sasa, round inayofuata, rounds zilizopita na msimamo wa ligi.
Utabiri wa Mechi za Spain La Liga inajumuisha round ya sasa, round inayofuata, rounds zilizopita na msimamo wa ligi.
Utabiri wa Mechi za Italy Serie A inajumuisha round ya sasa, round inayofuata, rounds zilizopita na msimamo wa ligi.
Utabiri wa Mechi za Germany Bundesliga inajumuisha round ya sasa, round inayofuata, rounds zilizopita na msimamo wa ligi.
Utabiri wa Mechi za France Ligue 1 inajumuisha round ya sasa, round inayofuata, rounds zilizopita na msimamo wa ligi.
Utabiri wa Mechi za Netherlands Eredivisie inajumuisha round ya sasa, round inayofuata, rounds zilizopita na msimamo wa ligi.