Tips za bure
Chaguo chache. Vigezo zaidi.
Home Win, Away Win, Over 2.5 na BTTS — machaguo yako ya Premium, sehemu moja.
29/10/2026 · 8 tips za leoKIFURUSHI CHA MWEZI
Fungua Premium tips
Mechi zilizochujwa kwa vigezo vya juu zaidi vya kila soko, pamoja na odds za kila chaguo.
- Hadi chaguo 8 kwa sikuIdadi inategemea mechi zinazokidhi vigezo.
- Mechi tofauti na za bureMachaguo kutoka ligi na masoko mbalimbali.
- Odds za kila chaguoLinganisha bei kabla ya kuchagua mechi yako.
8 tips za leo zimewekwa. Ingia kufungua machaguo ya leo.
Premium ya mwezi
TSh 9,500
Malipo ya mwezi mmoja
Ingia kufungua PremiumIngia au jisajili, kisha chagua njia ya malipo.
Anza na tips za bure